50LB561T/ TV LG 50LB561T, Full HD, 50\", 100hz, với dàn âm thanh vòm sống động chế độ giảm nhiễu hình ảnh TiVi LG 50LB561T, Full HD, 50\", 100Hz sự lựa chọn của mọi nhá
Hoài An: 0987 687 895 - 0936 496 166
Giá: 13.200.000
Giá trên bao gồm thuế VAT 10%
Thông số kỹ thuật:
| Tổng quan | Loại Tivi | LED |
| Kích cỡ màn hình | 50 inch | |
| Độ phân giải | Full HD 1920 x 1080 | |
| Tần số quét | Dynamic MCI 100 Hz | |
| Smart Tivi/ Internet Tivi | Không | |
| Xem 3D | Không | |
| Góc nhìn | 178° (Phải/Trái), 178° (Lên/Xuống) | |
| Âm thanh | Công nghệ âm thanh | Âm thanh vòm sống động |
| Tổng công suất loa | 20W | |
| Số lượng loa | 2 loa | |
| Kết nối | Wifi | Không |
| Cổng internet (LAN) | Không | |
| Cổng HDMI | Có, 1 cổng | |
| Component video | Có | |
| Composite video | Có | |
| VGA | Không | |
| USB | Có, 1 cổng USB movies nghe nhạc, xem ảnh, xem phim | |
| Tương tác thông minh | Điều khiển bằng cử chỉ | Không |
| Điều khiển bằng giọng nói | Không | |
| Nhận diện khuôn mặt | Không | |
| Thông tin chung | Kích thước có chân | 1373 x 848 x 271 mm |
| Khối lượng có chân | 14.2 kg | |
| Kích thước không chân | 1128 x 660 x 55.8 mm | |
| Khối lượng không chân | 13.8 kg | |
| Nơi sản xuất | Việt Nam | |
| Năm sản xuất | 2014 |
MỌI THÔNG TIN CHI TIẾT QUÝ KHÁCH VUI LÒNG LIÊN HỆ:
SỐ 261A, ĐƯỜNG PHAN BÁ VÀNH, PHÚ DIỄN, TỪ LIÊM, HÀ NỘI