Đang tải dữ liệu ...
  • Dịch vụ tổng hợp
  • Plaza Thời trang
  • Thời trang, Phụ kiện
  • Ô tô, Xe máy
  • Nội, Ngoại thất
  • Mẹ & Bé
  • Gia dụng
  • Điện tử, Điện máy
  • Điện thoại, Máy tính bảng
  • Đi chợ Online
  • Nhà đất
  • Tổng hợp
  • Tất cả
Đăng tin mới
Toàn Quốc
Hỗ trợ

Dành cho khách hàng: Để mua sản phẩm bạn vui lòng liên hệ theo số điện thoại trong tin đăng của các shop.

Dành cho chủ shop:

Phân phối modup quang SFP SX MM 0205

ID tin: 3018327 Gửi lúc: 10:37, 16/05 - Toàn quốc Đã xem: 5

Liên hệ mua hàng tại shop

HETHONGVIENTHONG (VTHONGQUANG)
  • 0948100823
  • Chat
Đánh giá Shop

Chưa có đánh giá

Trung bình: 0

  • 1.0
  • 2.0
  • 3.0
  • 4.0
  • 5.0
 

Bạn chưa đánh giá

Công ty TNHH VIỄN THÔNG IDC VIỆT NAM.

Phân phối MODUL QUANG 1GIGABIT CHUẨN MULTIMODE TRÊN CÁC SWITCH

SFP-SX-MM-0205 - SFP Transceiver Module, 1.25Gbps, Multimode 850nm, 550m
Hãng sản xuất : Optone, Bảo hành : 1 năm

HÀ PHẠM
Sales Manager
Skype: hapham211291@gmail.com 
Mobile/Zalo: : 0948 100 823/ 0989 550 324


Mail: ha.pham@idcvietnam.vn / hapham211291@gmail.com
------------------------------------------------------------------------------------

CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG IDC VIỆT NAM

Head Office : Số 20/163 phố Tư Đình ,Tổ 11 ,Phường Long Biên Quận Long Biên ,Hà Nội

MST : 0106865483
HN Office: Số 31-Ngõ 184/28 ,Hoa Bằng,Q.Cầu Giấy.TP.Hà Nội
Tel: +84 4 3266 5250 Fax : +84 4 32665250
HCM Office: Số 736/182 Lê Đức Thọ P.15,Q.Gò Vấp,TP.HCM

Like ÉnBạc để tiếp cận nhiều sản phẩm tuyệt đẹp mỗi ngày
Bình luận 

“Phân phối modup quang SFP SX MM 0205”

 
Sản phẩm khác của "VTHONGQUANG"
...
VTHONGQUANG Chat với chủ Shop
  • 0948100823
Đánh giá Shop

Chưa có đánh giá

Trung bình: 0

  • 1.0
  • 2.0
  • 3.0
  • 4.0
  • 5.0
 

Bạn chưa đánh giá

Tin đăng cùng mục "Khác"
 Giá bán: 450.000 VNĐ  |  550.000 VNĐ
Vào shop VTHONGQUANG để xem thêm sản phẩm
Các tin bạn đã xem